WARAKA WA MAONI

Kumb. Na. LGA/184/CR/2021-2022/05
KWENDA: BODI YA ZABUNI
TAREHE: 06 Septemba 2021

YAH: MAPOKEZI YA FEDHA KWA AJILI YA UTEKELEZAJI WA MIRADI
YA UVIKO 19 KATIKA IDARA ZA AFYA, ELIMU MSINGI NA SEKONDARI
ZILIZOPO HALMASHAURI YA WILAYA YA SONGWE.

Kwa mujibu wa Kanuni namba 58(1) va Tangazo la Serikali na. 446 la mwaka
2013 ya Sheria ya Manunuzi ya Umma na. 7 ya mwaka 2011 inayosema. “A
decision of the Tender Board may be made by the Tender Board without a
meeting by circular resolution by circulation of the relevant papers among
members of the tender, and the expression of the views of the majority
therefore in writing, but any member shall be entitled to require that the
decision be deferred and the subject matter be considered at a meeting of
the tender board”.

Halmashauri ya Wilaya ya Songwe imepokea Fedha kutoka Serikali kuu za
Miradi ya UVIKO kiasi cha TZS 1,890,000,000/=(Shilingi Bilioni Moja Mia
Nane Tisini Milioni tu) kwa ajili ya ujenzi ya miundo mbinu katika Idara za
Afya, Elimu Msingi na Sekondari katika Halmashauri ya Wilaya ya Songwe kwa
mchanganuo ufuatao;

No | MIRADI YA UJENZI KIASI (TZS)

01. | IDARA YA AFYA 390,000,000.00

02 | IDARA ZA ELIMU MSINGI NA SEKONDARI | 1,500,000,000.00
JUMLA 1,890,000,000.00

Hivyo, Bodi ya Zabuni INAOMBWA kuidhinisha kiasi cha fedha iyo kiasi cha
TZS 1,890,000,000/= (Shilingi Bilioni Moja Mia Nane Tisini Milioni tu) kwa
ajili ya utekelezaji wa miradi ya Idara Afya na Idara ya Elimu Msingi na
Sekondari katika Halmashauri ya Wilaya ya Songwe
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Naomba kuwasilisha.
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NURU O. MKALI

KATIBU WA BODI YA ZABUNI




